วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลท่าไหพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการพนักงานจ้างและผู้นำชุมชน ได้จัดงานโครงการสืบสานงานประเพณีลอยกระทง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ขึ้น ณ ลานอเนกประสงค์ (สร้างจั้น) หมู่ที่ 4 ตำบลท่าไห อำเภอเขื่องในจังหวัดอุบลราชธานี โดยได้รับเกียรติจากท่าน ส.จ.สมศักดิ์ มุธุสิทธิ์เป็นประธานในพิธี
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-3-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-2-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-5-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-6-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-7-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-8-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-9-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-10-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-11-1024x683.jpg)
![](https://www.thahai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-4-1024x683.jpg)